Bar menu na macOS koyaushe yana cike da tarin gumakan aikace-aikacen, wanda yayi kama da mara kyau wani lokacin. Me ya kamata mu yi game da shi? Bartender kayan aiki ne na sarrafa icon don mashaya menu na Mac, wanda zai iya taimaka mana mu magance matsalar da ba za a iya nuna wasu gumakan aikace-aikacen ba saboda ana nuna gumakan da yawa a mashaya menu na tsarin. Bartender zai ba ku mashaya menu na Mac mai tsabta. Bartender na Mac na iya ƙirƙirar mashaya menu na mataki na biyu ta yadda za mu iya sanya gumakan aikace-aikacen kai tsaye a kan mashin menu waɗanda ba sa buƙatar nunawa a mashaya menu na mataki na biyu, ko ɓoye su kai tsaye. Ga masu amfani da Mac waɗanda ke ba da shawarar sauƙi, wannan ƙa'ida ce mai fa'ida sosai!
Bartender don Babban Halayen Ayyukan Mac
1. Sarrafa gumakan akan mashaya menu
Tare da Bartender, zaku iya zaɓar aikace-aikacen a cikin mashaya menu don nunawa a mashaya Bartender ko ɓoye shi gaba ɗaya.
2. Ɓoye gunkin mashaya menu
Ana iya nuna abubuwan ɓoye a kowane lokaci ta danna gunkin Bartender ko ta gajerun hanyoyi.
3. Lokacin da ake ɗaukakawa, nuna gunkin mashaya menu a mashaya menu
Saita aikace-aikacen don nuna gunkin gunkin menu nasa a mashigin menu na ɗan lokaci lokacin da ake ɗaukakawa. Bari ku ga abin da ya faru, ko ku ɗauki muhimmin mataki.
4. Boye gumaka ta atomatik
Lokacin da ka danna wani aikace-aikacen, Bartender na iya sake ɓoye gunkin menu ta atomatik.
5. Goyi bayan yanayin duhu
Bartender yana aiki da kyau a cikin haske ko yanayin duhu akan macOS.
6. Bincika gumakan mashaya menu ta allon madannai
Kuna iya amfani da allon madannai don kewaya gunkin menu. Kawai kunna gajerun hanyoyin kuma danna maɓallin kibiya, sannan danna Baya don zaɓar.
7. Bincika gumakan mashaya menu
Kuna iya bincika duk gumakan menu don saurin samun dama ga gumakan menu ba tare da nemansu ba. Kawai danna gunkin menu na Bartender tare da gajeriyar hanya don kunna binciken kuma fara bugawa.
8. Oda gunkin mashaya menu
Tare da Bartender, zaku iya saita tsari na abubuwan mashaya menu a mashaya menu da abubuwan ɓoye ta jawo abubuwan. Don haka, ana tsara abubuwan mashaya menu ɗin ku koyaushe cikin tsari da kuke so.
9. Minimalism
Idan kana son bayyanar da tsabta da keɓantawa, Bartender kuma ana iya ɓoye shi.
Fasalolin Bartender don Mac (Apps Management Bar Menu)
1. MacOS Catalina Ready
Bartender yana goyan bayan macOS Sierra, High Sierra, Mojave, Catalina, Big Sur, Monterey, da Ventura.
2. Sabunta UI don dacewa da macOS
Bartender Bar yanzu yana nunawa a cikin mashaya menu don sanya shi zama wani ɓangare na macOS.
3. Allon madannai yana kewaya abubuwan menu
Tare da Bartender, zaku iya kewaya abubuwan menu tare da madannai, kawai kunna su da maɓalli mai zafi, danna kibiya ta cikin su, sannan danna Komawa don zaɓar su.
4. Bincika duk abubuwan menu
Yanzu zaku iya bincika duk abubuwan menu ta yadda zaku iya shiga cikin sauri ba tare da neman su ba. Kawai yi amfani da maþallin zafi don kunna ko sarrafa abun mashaya menu na Bartender kuma fara bugawa.
5. An sake rubutawa gaba ɗaya don dacewa da macOS
An sake rubuta Bartender zuwa macOS na zamani. Yin amfani da sabuwar fasaha da mafi kyawun ayyuka, Bartender ya fi aminci da ƙarfi, yana kafa harsashin ƙirƙira a gaba.
Kammalawa
Bartender don Mac yana da ayyuka na sarrafa mashaya menu, sarrafa aikace-aikacen mashaya menu, minimalism, da sauransu. Yana iya nuna cikakken mashaya menu, da sarrafawa bisa ga zaɓin mai amfani, Bartender don Mac dole ne ga masu amfani waɗanda suke son sauƙi!