Ga mutumin da yake son kallon fina-finai da shirye-shiryen TV, dole ne ya biya kuɗin Netflix, haka kuma ni ma. Kallon fina-finai da shirye-shiryen TV ta hanyar Netflix wani muhimmin bangare ne na ayyukan nishaɗi na. Abin farin ciki ne lokacin da za mu iya jin daɗin fina-finai ko talabijin a kan kujera bayan aikin yini.
Netflix ya ƙaddamar da nasa aikace-aikacen hukuma akan dandamali na wayar hannu daban-daban kuma yana ba da ƙwarewa mai kyau ga mutane. Bugu da kari, Netflix yana goyan bayan Apple TV, wanda ke ba wa mutane kyakkyawar kwarewar kallo. Koyaya, abin takaici ne cewa Netflix bai ƙaddamar da aikace-aikacen don dandamalin macOS ba tukuna. Wato, idan kuna son kallon fina-finai da shirye-shiryen TV akan dandamali na macOS, hanya ɗaya kawai ita ce ku duba ta hanyar rukunin yanar gizon da ba ya samar da kyakkyawan ƙwarewar kallo wanda aikace-aikacen ɗan ƙasa zai iya bayarwa. Don haka, na gamsu da kashi na uku na abokin ciniki - Clicker don Netflix lokacin da na koya game da shi kwatsam. Domin duka ƙirar ƙirar sa da ƙwarewar mai amfani suna sa ni jin sabo.
Kusan Ƙirƙirar Mu'amala ta Ƙasar
Buɗe Clicker don Netflix a karon farko, za ku saba da tsarin sa saboda ƙirar sa kusan iri ɗaya ne da na sigar shafin yanar gizon.
Bayan gwaninta a hankali, za ku ga cewa ainihin aikace-aikacen da aka aiwatar ta hanyar ɓoye shafukan yanar gizon, amma mai haɓakawa ya inganta shi kuma ya ba shi ƙarin ayyuka. Duk da haka, ya fi tsaftacewa a ƙirar keɓancewa da UI fiye da sigar shafin yanar gizon Netflix, wanda ke sa ni jin cewa kamar abokin ciniki ne na hukuma.
Kusan Cikakkar Kwarewar Mai Amfani
Kamar yadda aka ambata a sama, Clicker don Netflix an haɓaka shi akan sigar shafin yanar gizon Netflix. Clicker don Netflix shima yana da wasu mahimman ayyuka na yau da kullun, kamar daidaita rubutun kalmomi, sarrafa ƙara, da zaɓin jerin talabijin. Amma a matsayin kyakkyawan abokin ciniki na ɓangare na uku, waɗannan ba su isa ba don Clicker don Netflix don jawo hankalin masu amfani. Sakamakon haka, masu haɓakawa sun yi ƙoƙari sosai wajen haɓakawa da ƙara ayyuka na Clicker don Netflix don kawo ingantacciyar ƙwarewar mai amfani ga masu amfani.
Wadannan sune maki da yawa na Clicker don ayyukan Netflix:
- Idan aka kwatanta da kallo kai tsaye a kan mai bincike, zai iya samun ikon sarrafa kayan masarufi.
- Ƙwarewar taɓawar taɓa Bar na asali yana ba masu amfani damar aiwatar da ayyuka masu sauri da yawa kai tsaye.
- Taimakawa wasan hoto a cikin hoto.
- Ana iya samun hotunan allo na al'ada na mu'amalar sake kunnawa, amma ba zai bayyana Phenomenon Baƙar fata ba.
- Saurin gani na abubuwan da ba a gama ba waɗanda ba a taɓa kallo ba.
Yanzu bari in mayar da hankali kan aikin sake kunna hoto a cikin hoto. Yana ɗaya daga cikin manyan ayyuka da nake so. Babban abokin ciniki na Netflix akan iPad bai riga ya goyi bayan wannan aikin ba.
Lokacin da fina-finai ko jerin talabijin suka shiga yanayin sake kunnawa, za mu iya ganin cewa akwai “taga” kamar alama a kusurwar dama-dama ta mu’amala. Ta danna shi, zaku iya shigar da yanayin sake kunna hoto a cikin hoto kuma kunna bidiyo a cikin ɗan ƙarami nan da nan.
Idan aka kwatanta da sigar gidan yanar gizo na asali, babban fa'idar sake kunna hoto a cikin hoto shine cewa masu amfani zasu iya samun ido ɗaya akan kallon fina-finai da ido ɗaya akan yin wasu abubuwa. Misali, zan iya yin lilo a Facebook ko ba da amsa ga imel yayin kallon fina-finai. Don haka yana yiwuwa a yi aiki da nishadantarwa a lokaci guda.
Ya kamata a lura cewa Clicker don Netflix, iri ɗaya da sigar shafin yanar gizon, baya goyan bayan sake kunnawa 4K kuma zai kula da sake kunnawa na 1080P na sigar tebur. Asalin daga Netflix, wannan aikin yana iyakance ta Netflix amma baya shafar ƙwarewar mai amfani.
A halin yanzu, bayan sabunta sigar na baya-bayan nan, masu haɓakawa sun ba wa masu amfani damar kunna na'urori biyu a lokaci guda, yayin da a baya na'ura ɗaya kawai za a iya kunna. Ga yabo ga masu haɓakawa.
Shin yana da daraja saya?
A bayyane yake cewa Clicker don Netflix yana aiwatar da ayyuka da yawa waɗanda sigar shafin yanar gizon ba ta da su. Bugu da ƙari, a matsayin abokin ciniki na farko na ɓangare na uku na Netflix akan Mac, ƙwarewar mai amfani yana da kyau sosai. Don haka a nan muna ba ku shawara ga masu son kallon fina-finai da jerin talabijin. Na yi imani za ku so shi bayan amfani da shi. Yana ɗaukar $5 kawai don siyan aikace-aikacen akan gidan yanar gizon mai haɓakawa.
A lokacin da nake koyon wannan application, na kuma yi amfani da damar wajen warware fina-finai da shirye-shiryen talabijin da na taba gani a baya, na gano cewa ni ba masoyin fina-finai da shirye-shiryen talabijin ba ne, domin lokutan da nake kallon su ba su kai na ba. ana sa ran. Amma har yanzu ina nace biyan kuɗi zuwa Netflix kowane wata saboda na fi son tsarin "kafofin watsa labarai masu gudana", komai Apple Music ko Netflix. Wace hanya kuka fi son sauraron kiɗa ko kallon fina-finai da shirye-shiryen talabijin a rayuwarku ta yau da kullun? Barka da zuwa raba ra'ayoyin ku tare da ni a cikin sharhi.