Duplicate Photos Fixer Pro, kamar sunan da kansa ya ce, shiri ne don cire kwafin hotuna akan Mac , Windows, iPhone da Android smartphone. Haka ne, saboda software ɗin yana cikin 4 daban-daban tsarin aiki, daga Mac zuwa Windows, ta hanyar iOS da Android. Yana ba ku zaɓi da yawa don yin wasu kwafin cirewa inda kuke buƙata. Manufar irin wannan software a bayyane take. Kuna iya ajiye sarari a kan rumbun kwamfutarka ta hanyar kawar da kwafin hotuna. Idan kuma kana da kwamfuta da dadewa, abu ne mai sauki a rika kwafi hotuna da yawa a cikin dakunan karatu daban-daban, musamman ta hanyar wucewa daga wannan manhaja zuwa waccan, ko kuma shigo da hotuna a kan manhajoji daban-daban, wanda sai ya haifar da kwafi ba tare da saninka ba. Don wannan, Kwafin Photos Fixer Pro software na iya taimaka maka adana sarari akan kwamfutarka ta hanyar share fayiloli da hotuna kwafi.
Fasalolin Hotunan Duplicate Fixer Pro
- Yana bincika ɗakunan karatu na iPhoto don nemo fayiloli iri ɗaya.
- Yana cire hotuna iri ɗaya tare da dannawa ɗaya kawai.
- Ajiye sararin faifai mai mahimmanci.
- Ma'anar matakin daidaito.
- Shigo takamaiman manyan fayilolin hoto.
- Aiwatar da dokokin sokewa.
- Kwatanta hotuna iri ɗaya don sokewa.
- Gudun yin sikandire.
- Sauƙi da ilhama don amfani.
Yadda ake Amfani da Duplicate Photos Fixer Pro?
Ayyukan shirin yana da sauƙi. Kuna iya ƙara hotuna ko manyan fayilolin da za a bincika kai tsaye ta danna maɓallin da ya dace a cikin babban taga. Ko kuma kawai zaɓi don ja su cikin taga. A wannan gaba, da zarar kun ƙara hotuna, kawai ayyana matakin kusantar da kuke son samu a cikin bincike. Haƙiƙa, zaku iya zaɓar ƙaramin matakin wasa don hotuna iri ɗaya, ko ɗaga shi don zuwa neman masu kama da juna.
Bayan gwaje-gwajen farko na farko, zaku iya zaɓar madaidaicin a matakin da kuka fi so don dandano da hotuna. Kuma akwai kuma wasu dokoki da za ku iya amfani da su don daidaita bincikenku, kamar girman, lokaci da bayanan GPS.
A wannan gaba, danna don bincika kwafi. Shirin zai fara bincike, sannan ya nuna muku sakamakon da aka hada daidai da shi.
A mataki na ƙarshe, duk abin da za ku yi shi ne zaɓar ainihin abin da kuke son sharewa. Kuma tare da dannawa ɗaya, za ku iya a zahiri 'yantar da sarari da yawa idan kuna da adadi mai yawa na kwafi akan kwamfutarku.
Ribobi
- Lallai aikace-aikacen yana da sauƙin amfani, kuma babu wani rikitarwa ko kaɗan a cikin wannan ƙimar.
- Ya dace musamman idan kuna amfani da shirin Hotunan Apple da yawa, ko kuna son yin bincike na hannu akan manyan fayiloli masu alaƙa da yawa.
- Yana iya zama da amfani sosai samun lokacin da muke son yin wasu tsaftacewa. Kuma godiya ga haɓakar sa ta kuma sami kanta a saman manyan kayan sayar da kayayyaki a cikin App Store.
- A kan sabon MacBook Pro, dole ne a ce app ɗin yana da sauri sosai kuma yana iya bincika manyan rukunin hotuna a cikin 'yan daƙiƙa kaɗan.
- Kuna iya kwatanta sakamakon lokutan bincike daban-daban cikin sauƙi.
- Kuna iya jawo manyan fayiloli cikin sauƙi don sauƙin duba hotunanku a cikin irin waɗannan manyan fayiloli.
Fursunoni
The Duplicate Photos Fixer Pro ba shi da wani zaɓi na dawo da fayil idan an yi kuskuren goge hotuna. Saboda yana da sauƙi a kama mu cikin jarabar goge fayil ɗin da ba daidai ba, dole ne koyaushe mu mai da hankali sosai yayin amfani da software na Duplicate Photos Fixer Pro.
Farashi
Duplicate Photos Fixer Pro a halin yanzu farashin $ 18.99.
Kwafin Hotuna Mai gyara Pro Alternative
Wasu manyan hanyoyin zuwa Kwafin Hotuna Fixer Pro sun haɗa da:
Mac Duplicate File Finder
Mac Duplicate File Finder shi ne wani shirin cewa shi ne daban a cikin category tun da shi ba ka damar share duk kwafin fayiloli a kan Mac. Lallai, ya ƙware wajen nemo kwafin hotuna. Domin yana da na musamman, yana da inganci sosai. Zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan don bincika kowane fayil da hoto, la'akari da kwanan watan da aka gyara ko ma nau'ikansa daban-daban misali. Tabbas, kafin share su, idan ba za ku iya tabbatar ba, Mac Duplicate File Finder zai gargaɗe ku don kada a yi kuskure.
Mac Cleaner
Mac Cleaner ya fi sauƙi aikace-aikace don cire kwafin fayiloli akan Mac kamar yadda yake a cikin nau'in kayan aikin software na gaske wanda zaku iya, alal misali, amintar da Mac ɗinku tare da riga-kafi, tsabtace caches akan Mac, haɓaka Mac ɗinku. A yanayin da yake sha'awar mu, zai iya share kwafin ku. Kodayake a farkon, wannan software ta kasance wanda aka yiwa mummunar suna, ya zama dole a gane cewa a yau tana da ƙarfi da tasiri. Amfani da shi yana da sauƙin gaske tunda ga software na baya, kawai za ku zaɓi kundayen adireshi don tantancewa. Bayan kun gama, duk abin da za ku yi shine bincika fayilolin kwafi sannan ku goge su. Mac Cleaner yana iya ba da aiki mai ban sha'awa, kuma bayan gwada shi, ba za ku yi tunanin za ku iya yi ba tare da shi ba.
Kammalawa
A ƙarshe, komai ƙarfin pc ko smartphone ɗinka, ba dade ko ba dade, ƙwaƙwalwar ajiyar cikin gida za ta ragu, sannan za a tilasta maka siyan diski na waje ko neman wata hanyar fita. Bugu da ƙari kuma, babu shakka a tuna cewa cire kwafin hotuna daga kwamfutarka ta hanyar Kwafin Photos Fixer Pro lalle ne tabbatacce ga daban-daban dalilai. Kamar yadda aka riga aka nuna a sama, mafi kyawun yantar da sarari akan rumbun kwamfutarka ta yadda zaku iya sadaukar da shi ga wasu ayyuka. Amma sama da duka, zaku iya tsara ɗakunan karatu mafi kyau ta hanyar cire duk hotuna marasa amfani daga can. Kuma ta hanyar kawar da irin wadannan hotuna da watakila an dade ana mantawa da su, kuna kuma tsaftace abubuwan da suka gabata idan ya zama dole. Bugu da ƙari, Duplicate Photos Fixer Pro kuma yana aiki ta hanyar cire kwafi daga rumbun kwamfyuta na waje, filasha da makamantansu don haka ba da damar tsaftacewa ko da a wajen kwamfutar kanta.