Yadda ake cire MacKeeper daga Mac & Safari Gabaɗaya

Yadda ake cire MacKeeper daga Mac & Safari Gabaɗaya

MacKeeper software ce ta Anti-Malware wacce aka ƙera don amfani da ita akan Mac. Wannan shirin Kromtech Alliance ne ya tsara shi kuma yakamata ya kiyaye Mac ɗin ku. MacKeeper ya kasance na ɗan lokaci kaɗan, kuma yana kare Mac ɗin ku zuwa wani lokaci. Duk da haka, yana kawo wasu matsalolin da ke sa mutane su so su cire shi. MacKeeper, yayin da yake da sauƙin samu da shigarwa, sanannen abu ne mai wahala a kawar da shi. Wasu mutane ma sun sake shigar da macOS ɗin su don cire shi na dindindin, amma ba kwa buƙatar ɗaukar irin waɗannan tsauraran matakan. Akwai ƴan hanyoyi masu amfani don kuɓutar da kanku daga ɓangarori daban-daban na MacKeeper waɗanda ke warwatse ko'ina cikin Mac ɗin ku.

Me yasa yakamata ku cire MacKeeper?

An san MacKeeper don kasancewa mai tsananin ƙarfi tare da yaƙin neman zaɓe, don haka mutane da yawa sun ƙare suna saukewa da shigar da aikace-aikacen. Koyaya, yayin da suke ci gaba da yin amfani da Mac ɗinsu suna iya lura cewa MacBook ɗin ya sami raguwa da hankali. Yakin talla na MacKeeper yana yin da'awar ƙarya da yawa kuma yana cike da sake dubawa na karya. Wannan aikace-aikacen baya samar da babban sabis na Anti-Malware yayin da yake zubar da yawancin ikon sarrafa ku. Don haka zai fi kyau idan kun guje wa wannan software gaba ɗaya kuma ku cire shi da wuri-wuri daga Mac ɗin ku.

Yadda za a Cire MacKeeper App?

Kafin ka fara aiwatar da cirewa na MacKeeper, akwai wasu abubuwa da dole ne ka yi. Da farko, tabbatar da cewa kun warware duk fayilolin da kuka ɓoye ta amfani da MacKeeper. Idan kun yi amfani da MacKeeper don adana bayanan ku, ya kamata ku adana kwafin madadin da kanku. MacKeeper bai kamata ya cire madadin ba, amma yana da kyau a ajiye kwafin mahimman takaddun ku a wani wuri. Idan har yanzu baku kunna MacKeeper ba kuma har yanzu kuna amfani da sigar gwajin sa kawai, zaku iya barin kawai ta zaɓi “Ci gaba” a cikin menu na MacKeeper.

Idan kun riga kun kunna MacKeeper, dole ne ku fara barin sabis na mashaya menu. Kuna iya yin haka ta buɗewa Abubuwan da ake so daga Menu Bar sannan danna kan Gabaɗaya ikon. Dole ne ku kashe yanzu" Nuna gunkin MacKeeper a cikin mashaya menu ” zabin. Da zarar ka gama da waɗannan za ka iya ci gaba da aiwatar da uninstallation.

  • Danna kan Mai nema Menu a cikin Dock kuma buɗe sabuwar Window mai Nemo.
  • Yanzu je zuwa babban fayil ɗin Aikace-aikace kuma ja aikace-aikacen MacKeeper cikin Sharar ku.
  • Za a tambaye ku kalmar sirrin mai gudanarwa don cire aikace-aikacen, sannan shigar da shi. Aikace-aikacen na iya tambayar ku kalmar sirrin mai gudanarwa, don haka sake shigar da kalmar wucewa ta ku.
  • Idan kuna amfani da sigar gwaji kawai, MacKeeper kawai za a cire shi kuma mai binciken ku zai nuna gidan yanar gizon MacKeeper.
  • Idan an kunna MacKeeper ɗin ku, za a nuna ku tare da taga wanda ke tambayar ku dalilin da yasa kuke son cire MacKeeper. Kuna iya zaɓar kada ku ba da dalili kuma kawai danna kan Cire MacKeeper maballin. Sa'an nan software zai cire kuma cire duk ayyuka da kayan aiki da ka shigar. Za a umarce ku don samar da kalmar sirri don wasu daga cikin waɗannan. Wannan tsari zai cire kusan dukkanin abubuwan MacKeeper waɗanda aka shigar a cikin Mac ɗin ku. Koyaya, akwai ƴan fayilolin da za ku cire da hannu.
  • Dole ne ku shiga yanzu" ~/Library/Application Support ” a cikin Mai Neman ku, wannan zai buɗe babban fayil ɗin tallafin aikace-aikacenku a cikin ɗakin karatu na sirri.
  • Yanzu duba ta cikin babban fayil ɗin tallafin aikace-aikacen don nemo kowane fayil / babban fayil tare da MacKeeper a cikin sunansa. Idan ka sami irin waɗannan fayilolin, kawai ja su zuwa sharar.
  • Yanzu buɗe babban fayil ɗin Caches a cikin ɗakin karatu na sirri kuma cire duk fayilolin da ke da MacKeeper a cikin sunansu. Kuna iya buɗe babban fayil ɗin Caches ta hanyar buga " ~/Library/Caches folder ” cikin mai nema.
  • Da zarar kun share duk abubuwan da suka shafi MacKeeper, duk abin da kuke buƙatar ku yi shine zubar da sharar ku kuma kawar da waɗannan fayilolin sau ɗaya har abada. Kuna iya sake kunna Mac ɗin ku.

matsar da mackeeper zuwa sharar gida

cire caches mackeeper

Yadda za a Cire MacKeeper daga Safari akan Mac?

Idan ka zazzage MacKeeper daga gidajen yanar gizo na ɓangare na uku, mai yiwuwa ka gama zazzage ayyukan adware ba tare da saninsa ba. Wannan adware zai kasance koyaushe yana samar da fayafai da buɗe gidajen yanar gizo waɗanda za su nemi ka shigar da MacKeeper. Duk da haka, yana da kyawawan sauƙi don kawar da wannan kwaro.

  • Kaddamar Safari .
  • Bude shafin taga daga menu na Safari.
  • Yanzu danna kan kari icon samu a cikin Abubuwan da ake so taga.
  • Cire duk kari wanda baku saba dasu ba. Dole ne kawai ku cire alamar bincike daga tsawo don kashe shi.
  • Da zarar kun gama, rufe aikace-aikacen Safari kuma sake kunna shi kamar yadda aka saba. Dole ne ku sami taga yanzu da ba ta da kowane tallace-tallace na MacKeeper.
  • Idan har yanzu tallace-tallacen suna bayyana, dole ne ku share caches akan Mac wanda Safari ke adanawa. Kuna iya yin wannan ta hanyar kunna Safari don haɓaka menu kuma zaɓi " Ma'aji mara komai ".
  • Yanzu ya kamata ku kawar da duk wani kukis ɗin da MacKeeper zai iya shigar.

Hanya mafi kyau don cire MacKeeper daga Mac Gabaɗaya a cikin dannawa ɗaya

Akwai wata hanya don cire MacKeeper daga Mac ɗinku (ciki har da Safari) cikin sauƙi da sauri. Kuna iya kawar da MacKeeper ta hanyar MacDeed Mac Cleaner , wanda shine ingantaccen Mac Uninstaller kayan aiki zuwa cire duk wani apps maras so na dindindin. Ko da wane irin shiri ne, kamar Adware, Malware ko kayan leken asiri, Mac Cleaner na iya share su ta hanya mai sauƙi kuma ya cece ku lokaci. Bugu da kari, Mac Cleaner zai kiyaye Mac ɗinku koyaushe mai tsabta, sauri, da aminci. Yanzu kawai bi waɗannan matakan don cire MacKeeper gaba ɗaya a cikin dannawa kaɗan.

Gwada Shi Kyauta

Mataki 1. Download kuma shigar Mac Cleaner.

MacDeed Mac Cleaner

Mataki 2. Bayan ƙaddamarwa, zaɓi Uninstaller a hagu. Mac Cleaner zai bincika duk aikace-aikacen da aka sanya akan MacBook ta atomatik.

Sarrafa Apps akan Mac Sauƙi

Mataki 3. Nemo MacKeeper ko bincika shi a cikin akwatin bincike, duba shi, kuma danna Cire shigarwa .

uninstall apps akan mac

Lura: Idan ba za ku iya samun MacKeeper a cikin Uninstaller ba, ko kuna son cire duk adware da kayan leken asiri akan Mac ɗin ku, zaku iya zuwa Cire Malware don kawar da su.

Kammalawa

Ko da wane nau'in MacKeeper da kuke amfani da shi, gwaji ko cikakke, da zarar kun sami MacKeeper yana ƙoƙarin shiga kwamfutarka, yana ba da sake dubawa na karya da tallace-tallace na ƙarya, abin da yakamata ku yi shine cire shi daga Mac ɗin nan da nan. Ko da lokacin da ya rage aikin Mac ɗin ku, kuma yana ba da sabis na Anti-Malware mai iyaka don kare sirrin ku, me yasa ba za a cire shi ba? Yanzu zaku iya cire shi ta hanyoyin da ke sama. Kuma idan kuna son yin azumi kuma gaba ɗaya cire MacKeeper, MacDeed Mac Cleaner zai iya ba ku taimako da shi kuma shi ne wani dole-da kayan aiki ga Mac ya kamata ka gwada.

Gwada Shi Kyauta

Yaya amfanin wannan sakon?

Danna kan tauraro don kimanta shi!

Matsakaicin ƙima 4.5 / 5. Kidaya kuri'u: 4

Babu kuri'u ya zuwa yanzu! Kasance farkon wanda zai yi rating wannan post.